Kỉ Niệm Lớp 11a2 Trường THPT Ngô Quyền
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chọn cán bộ cho lớp cho năm học mới đi anh em ơi!!!!!!

4 posters

Go down

chọn cán bộ cho lớp cho năm học mới đi anh em ơi!!!!!! Empty chọn cán bộ cho lớp cho năm học mới đi anh em ơi!!!!!!

Bài gửi by cupid 25/08/08, 04:00 pm

tình hình là năm ngoái lớp 11/2 chúng ta các cán bộ lớp làm ăn chả ra ji` cả Mad Mad Mad . Vì lí do đó tui xin lập cái trang này để mấy nhân tài đánh giá các cán bộ năm ngoái làm được chổ nào và làm không được chổ nào. Và đưa ra ý kiến của mình về việc bầu chọn cán bộ lớp năm này, dựa vào đó khi đại hội chi đoàn twosi đây chúng ta xẽ bầu ra 1 đội ngũ cán bộ lớp mới, và phát huy được các mặt tốt của lớp và đặc biệt là bao che các mặt xấu của lớp Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

CÁC CHỨC VỤ TRONG LỚP
1. LỚP TRƯỞNG
2.LỚP PHÓ
3. BÍ THƯ
4. PHÓ BÍ THƯ
5.LỚP PHÓ LAO ĐỘNG
6. LỚP PHÓ VĂN NGHỀ
CÒN CÁC CHỨC VỤ NÀO NỮA XIN CÁC BẠN ĐƯA RA VÀ CHỌN MẶT GỞI VÀNG CHO LỚP MÌNH NGHEN
cupid
cupid
Thượng sĩ
Thượng sĩ

Tên thật : Văn Hòa

chọn cán bộ cho lớp cho năm học mới đi anh em ơi!!!!!! Empty Re: chọn cán bộ cho lớp cho năm học mới đi anh em ơi!!!!!!

Bài gửi by hippie 31/08/08, 09:22 pm

dẹp cha thằng BD đù ơi Smile)
hippie
hippie
Học viên
Học viên

Sở thích : an nhau
Tên thật : ku ti

chọn cán bộ cho lớp cho năm học mới đi anh em ơi!!!!!! Empty Re: chọn cán bộ cho lớp cho năm học mới đi anh em ơi!!!!!!

Bài gửi by binladen1412 26/12/09, 02:56 pm

lam gi` vay ch het di hoc rui kakaka
binladen1412
binladen1412
Trung sĩ nhất
Trung sĩ nhất

Tên thật : Thanh Phúc

Bài gửi by tnm080391 18/05/11, 10:27 pm

còn học đéo đâu mà cán với chả sự

tnm080391
Binh nhì
Binh nhì

Sở thích : đua xe
Tên thật : TNM

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics